ห้องเรียนสู้ฝุ่น
เข้าร่วมอบรมเชิงปฏิบัติการ #ห้องเรียนสู้ฝุ่น# ประจำปี 2565
ข่าวประชาสัมพันธ์
![](https://assets.zyrosite.com/cdn-cgi/image/format=auto,w=268,h=268,fit=crop/mjELwLx4e1iQEb85/10-AR0l8jBDO1sjJLnn.jpg)
![](https://assets.zyrosite.com/cdn-cgi/image/format=auto,w=268,h=268,fit=crop/mjELwLx4e1iQEb85/9-AVLDZvBevWf2xj8Y.jpg)
![](https://assets.zyrosite.com/cdn-cgi/image/format=auto,w=268,h=268,fit=crop/mjELwLx4e1iQEb85/8-AoPEgLQVlNtrpeXW.jpg)
![](https://assets.zyrosite.com/cdn-cgi/image/format=auto,w=268,h=268,fit=crop/mjELwLx4e1iQEb85/7-AR0l8jBDx4UJkop1.jpg)
![](https://assets.zyrosite.com/cdn-cgi/image/format=auto,w=268,h=268,fit=crop/mjELwLx4e1iQEb85/6-YrDLgEQMrxtLzWRq.jpg)
![](https://assets.zyrosite.com/cdn-cgi/image/format=auto,w=268,h=268,fit=crop/mjELwLx4e1iQEb85/5-mP4Xlx580zf3prw9.jpg)
![](https://assets.zyrosite.com/cdn-cgi/image/format=auto,w=268,h=268,fit=crop/mjELwLx4e1iQEb85/4-A1agqnl8MLUoP9xX.jpg)
![](https://assets.zyrosite.com/cdn-cgi/image/format=auto,w=268,h=268,fit=crop/mjELwLx4e1iQEb85/3-AoPEgLQ8jPhZ9NXn.jpg)
![](https://assets.zyrosite.com/cdn-cgi/image/format=auto,w=268,h=268,fit=crop/mjELwLx4e1iQEb85/2-Aq20g5QDa4SbRveM.jpg)
![](https://assets.zyrosite.com/cdn-cgi/image/format=auto,w=268,h=268,fit=crop/mjELwLx4e1iQEb85/11-A856Qvl10WtMBgje.jpg)
![](https://assets.zyrosite.com/cdn-cgi/image/format=auto,w=268,h=268,fit=crop/mjELwLx4e1iQEb85/1-AR0l8jBK0xuanQ8o.jpg)
ระหว่างวันที่ 20-21 พฤษภาคม 2565 นายวรศักดิ์ หมื่นวงค์คำ ผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนบ้านใหม่ มอบหมายให้ นายชยพล โพธิวงศา และ น.ส.กลอยใจ ปันติ๊บ เข้าร่วมอบรมเชิงปฏิบัติการ #ห้องเรียนสู้ฝุ่น# ประจำปี 2565 โดยสำนักงานกองทุนสนับสนุนการสร้างเสริมสุขภาพ (สสส.) เพื่อตระหนักถึงปัญหาด้านสุขภาพ ณ โรงแรมเบลล์ วิลล่า รีสอร์ทเชียงใหม่