รับตราพระราชทานบ้านนักวิทยาศาสตร์น้อย ประเทศไทย ระดับปฐมวัยและระดับประถมศึกษา ประจำปีการศึกษา 2566
นายญาณวุฒิ ปาละโรจนกุล รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนบ้านใหม่ ได้มอบหมายนางสาวอนุสรา ศรีสุวรรณ ตัวแทนครูปฐมวัยและ นางสาวรัชฎาภรณ์ หลี้แซม ตัวแทนครูประถมศึกษาร่วมพิธีรับตราพระราชทานบ้านนักวิทยาศาสตร์น้อย ประเทศไทย ระดับปฐมวัยและระดับประถมศึกษา ประจำปีการศึกษา 2566 ระหว่างวันที่ 17-19 กรกฎาคม 2566 ณ ห้องแสงเดือน แสงเทียน ชั้น 2 อาคารพิพิธภัณฑ์พระรามเก้า จังหวัดปทุมธานี
ข่าวประชาสัมพันธ์
![](https://assets.zyrosite.com/cdn-cgi/image/format=auto,w=812,h=1172,fit=crop/mjELwLx4e1iQEb85/24072566-AzGyoBWx3pTMRXVX.jpg)
![](https://assets.zyrosite.com/cdn-cgi/image/format=auto,w=328,h=483,fit=crop/mjELwLx4e1iQEb85/24072566-AzGyoBWx3pTMRXVX.jpg)