กลุ่มงานทันตกรรม โรงพยาบาลแม่ตื่น ได้ออกหน่วยบริการทางทันตกรรม
วันพุธ ที่ 28 มิถุนายน 2566 เวลา 13.00 น. ทางเจ้าหน้าที่ กลุ่มงานทันตกรรม โรงพยาบาลแม่ตื่น ได้ออกหน่วยบริการทางทันตกรรม ตรวจฟัน เคลือบฟลูออไรด์ให้นักเรียนชั้นอนุบาล 2 - ชั้นประถมศึกษาปีที่ 6 เพื่อส่งเสริมให้นักเรียนมีสุขภาพช่องปากและฟันที่สะอาด แข็งแรง
ข่าวกิจกรรม
![](https://assets.zyrosite.com/cdn-cgi/image/format=auto,w=812,h=1160,fit=crop/mjELwLx4e1iQEb85/3-meP32yX5LBSOaVjB.jpg)
![](https://assets.zyrosite.com/cdn-cgi/image/format=auto,w=328,h=477,fit=crop/mjELwLx4e1iQEb85/3-meP32yX5LBSOaVjB.jpg)