ร่วมประกอบพิธีวางพวงมาลา ถวายราชสดุดี
วันที่ 24 พฤศจิกายน 2565 นางสาวสิริวิภา วงค์โยโพ รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการโรงเรียน พร้อมด้วยผู้บังคับบัญชาลูกเสือ และลูกเสือ เนตรนารีรวมทั้งหมด 163 นาย ร่วมประกอบพิธีวางพวงมาลา ถวายราชสดุดี น้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณ เนื่องในวันสวรรคตของพระบาทสมเด็จพระมงกุฎเกล้าเจ้าอยู่หัว รัชกาลที่ 6 พระผู้พระราชทานกำเนิดลูกเสือไทย พระผู้พระราชทานกำเนิดลูกเสือไทย
ข่าวกิจกรรม
![](https://assets.zyrosite.com/cdn-cgi/image/format=auto,w=868,h=1264,fit=crop/mjELwLx4e1iQEb85/1-m7VEQePKjoSxvjwZ.jpg)
![](https://assets.zyrosite.com/cdn-cgi/image/format=auto,w=328,h=473,fit=crop/mjELwLx4e1iQEb85/1-m7VEQePKjoSxvjwZ.jpg)